
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE

17/11/2021

WAJUMBE WALIOHUDHURIA.

1. KEDMON CHIPANYANGA                - MWENYEKITI 
2. CHAINA MASAMAKI        - KATIBU
3. EDWARD J. MTURI                - MJUMBE
4. JOSIAH P.SAOKE                            - MJUMBE

WAALIKWA.

1. ALFAXAD M. KIZINGA - KAIMU MWANASHERIA(W)
2. BHOKE CHACHA                   - KAIMU AFISA MIPANGO (W)
3. DR. DEUSDEDIT KALASO - MGANGA MKUU WA WILAYA
        

   4. WUMBE HARUN       - KAIMU MWEKA HAZINA (W)

SEKRETARIETI.

1. ROBERT MAKENDO
2. PASCHAL SAMSON

AGENDA ZA KIKAO.

1. Kufungua Kikao.
2. Kuthibitisha agenda.

3. Mapokezi ya fedha Tshs 1,671,872,380/= na kuwasilisha mgawanyo wa fedha

kwa vyumba vya madarasa ya shule za msingi , sekondari, bweni la wanafunzi

wenye  mahitaji  maalum  uchimbaji  wa  kisima  kirefu  na  miundo  mbinu  ya

kunawia mikono.

4. Mengineyo.

5. Kufunga kikao.

CTB/2021/2022/01: KUFUNGUA KIKAO.
  

Mwenyekiti  alifungua kikao saa nne na nusu (04:30)  asubuhi  kwa

kuwakaribisha  wajumbe  waliohudhuria  na  kuwaomba  kuchangia  kwa
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umakini  ili  kuwezesha  maombi  yaliyo  mbele  ya  kikao  kuidhinishwa

kutekelezwa haraka  na kwa ufanisi  kwa manufaa  ya Halmashauri  ya

Wilaya ya Butiama. 

CTB/2021/2022/02: KUTHIBITISHA AGENDA.
Jumla ya agenda tano zilisomwa na Katibu wa Bodi  ya Zabuni  na

zikathibitishwa  na  kujadiliwa  na  wajumbe  wote  waliohudhuria  katika

kikao.

CTB/2021/2022/03:  TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA TSHS
1,671,872,380/=  NA  KUWASILISHA  MGAWANYO  WA  FEDHA
KWA  VYUMBA  VYA  MADARASA  YA  SHULE  ZA  MSINGI,
SEKONDARI,  BWENI  LA  WANAFUNZI  WENYE  MAHITAJI
MAALUM UCHIMBAJI WA KISIMA KIREFU NA MIUNDO MBINU
YA KUNAWIA MIKONO.

Katibu  aliwasilisha  taarifa  ya  mapokezi  ya  fedha  jumla  ya  Tshs
1,671,872,380/= zikiwa  na  mchanganuo  wa  kutekeleza  miradi
ifuatayo.

1. Ujenzi wa vyumba 72 vya madarasa katika shule 19 za sekondari
kiasi cha Tshs. 1,440,000,000/=

2. Ujenzi wa vyumba 6 vya madarasa katika shule shikizi  za msingi 3
kiasi cha Tshs 120,000,000/=

3. Ujenzi  wa bweni  1 la  wanafunzi  wenye mahitaji  maalum katika
shule ya msingi Madaraka kiasi cha Tsh 80,000,000/=

4. Uchimbaji wa kisima kirefu  na ujenzi miundo mbinu ya kunawia
mikono  katika  shule  ya  msingi  Nyamisisi  kiasi  cha  tshs.
31,872,380/=

Wajumbe  walipokea  taarifa  hiyo,  baada  ya  kujadiliana  kwa  pamoja

walilidhia miradi yote itekelezwe kwa kutumia njia ya manunuzi ya force

account. Aidha pia walielekeza ununuzi wa saruji na tofali za miradi ya

ujenzi  vyumba 72 vya madarasa ya shule za sekondari  ufanyike kwa

pamoja (Bulky procurement).   
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CTB/2021/2022/04: MENGINEYO.
Hapakuwa na mengineyo

CTB/2021/2022/05: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti  alifunga kikao saa sita na dakika thelethini (06:30) Alasiri

kwa kuwashukuru wajumbe kwa usikivu walioonesha na mijadala mizuri

waliyofanya kwa maslahi mapana ya Halmashauri.

MUHTASARI HUU UMETHIBITISHWA NA:

 
.............................

    TAREHE
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